ข่าว:

ทดลองใช้งานบอร์ดตะลุง ที่อยู่ในขั้นตอนการกู้คืนข้อมูล เบื้องต้นมีแต่กระทู้ (ข้อความ) กำลังกู้รูปภาพ ไฟล์แนบต่าง ๆ คาดว่าจะทยอยสมบูรณ์ภายในไม่ช้า

Main Menu

ขออณุญาตขายรถ CEFIRO A31 ตามลิงค์เลยคับ 0887841093 เจมส์คับ

เริ่มโดย Saksakul, 16:04 น. 15 ต.ค 55

Cefiro james

อานาส

salsakul

โทรมาคุยได้เลยคับ อยุ่หาดใหญ่คับนัดเจอได้เลย ส.ยกน้ิวให้

saksakul

เปิดราคาที่275,000 คับของเยอะคับถ้าคนเล่นด้วยกันเอาไปคุ้มคับ วิ่งDrag ได้เลยคับเสตป เจโบเดิม ถ้าจะทำเพิ่มนิดหน่อยวิ่งดีกว่าเดิมแน่นอนรับประกัน ส.ใส่แว่นกันแดด เพราะผมวื่งอยุ่ ส.สู้ๆ รถดูแลรักษาเปลี่ยนถ่ายของเหลวน้ำมันเครื่องสองเดือน ถ่ายทีคับปกติสามเดือนคับ รถน่าจะเห็นเพราะวิง่อยุ่ในหาดใหญ่  ส.ตากุลิบกุลิบ
เครื่องยนต์ : 1JZ-GTE TURBO
เกียร์ :1J Manual (ธรรมดา) ส.ยักคิ้ว (แพงคับตอนนี้)
คลัช : ทองแดง
โช้ค : TEIN 4 ต้น สตรัทปรับเกลียว
ค้ำโช้ค : APEXI อลูมิเนียมเบาหวิว
ฝากระโปรง หน้า-หลัง : เคฟล่างานAKANA
ช่วงล่าง : SKYLINE Limited Slip 4:1,4:3 ไม่แน่ใจ
ล้อ : TE37 ROTA F 8.5 R 10
เบรคหน้า : Brembo แท้ จานใหญ่ดิสก์ใหญ่
ภายใน : แผงข้าง4บาน ตัวดำอเมริกาหายากแพงทั้งชุดหมื่นกว่าคับ แผงข้าง+เบาะหลัง+ท้าวแขน
เบาะหน้า : ข้างคนขับ BRIDE Bucket Seat หลังแข็งเคฟล่าห์เหลือง ข้างคนนั่ง Skyline r32 gtr
พวงมาลัย : NARDI แท้
แอร์ : Digital 200sx
ทุกอย่างเก็บหมดครับ รถใช้เองไม่มีปัญหาฟ้าครึ้มก็วิ่งเข้าบ้านแล้ว รักรถมากคับภายในไม่ปล่อยให้สกปรกคับมาดูเองจะรู้ มีตำหนินิดหน่อยคับ ตามประสารถซิ่งเก็บเอาได้คับเรื่องสี บอกกันเลยไม่หมกเม็ด ส.ยกน้ิวให้ เอาไปทำต่อก็วิ่งดีคับ ขับหล่อก็เท่ห์ สนใจโทรมาได้คับ ที่ขายเพราะจะกลับบ้านคับ หาตังไปลงทุนทำธุรกิจ  สนใจคุยได้คับ 24 ชม. นอนดึกคับ 0887841093 เจมส์ คับผม ส.โทร

saksakul

saksakul

saksakul

ดันหน่อยคับ ขายคับ เอาเงินไปทำธุรกิจคับ  ส.สู้ๆ

saksakul

saksakul

saksakul

ดันหน่อยค้าบบ  คุยได้ค้าบบ โทรมานะค้าบบ  ส.ร้อง

Commando

รถสวยดีครับ เห็นวิ่งผ่านแถว
วัดเกาะเสือ ส.ยกน้ิวให้ ส.ยกน้ิวให้ ส.ยกน้ิวให้
สิ่งที่ต้องทำ คือ..."หน้าที่"
สิ่งที่ต้องมี คือ..."ความอดทน"

saksakul

ขอบคุณคับ อยู่แถวเมืองใหม่อะคับ อู่ช่างอ๊อฟ ซอยศรีเฉลิมข้างบางขัน101 สนใจไปดูได้ทุกเย็นคับ ขออณุญาติดันคับผม ส.มองลอดแว่น

saksakul

saksakul

saksakul

saksakul

ด่วนคับ!!!! ลดราคาเหลือ 260000 คับ ต้องการใช้เงินคับ สนใจโทรมาได้นะคับ นอนดึกนะคับถ้าไม่รับ ฝากแมสเสจไว้ว่าจะดูรถแล้วจะโทรกลับนะคับ ขอบคุณคับผม ขออณุญาติดันคับ ต่อรองได้นิดหน่อยนะคับหากคุยถูกคอ ส-เหอเหอ

saksakul

ลดราคาเหลือ 260000- คับ ต้องการนำเงินไปทำธุรกิจคับ สนใจโทรมานะคับ ขออณุญาติดันคับ  ส.ร้อง

saksakul

saksakul

ขออณุญาติดันหน่อยคับ ขายอยู่นะคับ ส.ยกน้ิวให้

putty

2ถ้วนๆได้ไม๊คับ อยากได้มากแต่มีงบเเค่นั้นจริงๆ ส.ร้อง