ข่าว:

ทดลองใช้งานบอร์ดตะลุง ที่อยู่ในขั้นตอนการกู้คืนข้อมูล เบื้องต้นมีแต่กระทู้ (ข้อความ) กำลังกู้รูปภาพ ไฟล์แนบต่าง ๆ คาดว่าจะทยอยสมบูรณ์ภายในไม่ช้า

Main Menu

รับทำ PS2 เล่นผ่านHDD,Lan เฉพาะรุ่น 1xxxx,3xxxx,5xxxx,7xxxx

เริ่มโดย huddaree, 16:57 น. 21 ธ.ค 54

huddaree

หยุดกิจการแล้วครับ

http://www.youtube.com/watch?v=mWa3Aua_2lo

นี่เป็นรายชื่อเกม

huddaree

Rep นี้ เอาไว้ อัพเดท ภาพของลูกค้า บางท่านให้ชมนะครับผม

ภาพของท่าน 089-6573xxx

----------------------------------------------------------------------------------------

ภาพของท่านสะเดาค๊าบบบ มาแบบไม่มี Box HDD อิอิ โป๊ซักหน่อย

----------------------------------------------------------------------------------------

ภาพสำหรับเครื่องใหญ่ของท่านแถวๆ เขต8 หัวอ่านเสียเลยสนใจมาทำครับ

ภาพของท่าน HappyMagnet นะครับ เป็นเครื่องใหญ่

ภาพที่ 1 : เสียบเมมกับเสียบฮาดดิส ก็ขึ้นรายชื่อเกมแล้วครับ

ภาพที่ 2 : ทดสอบเล่นเกมครับ มืดไปหน่อยเพราะทีวีผมเองนะครับ

ภาพที่ 3 : ทดสอบดูหนังผ่าน USB HARDDISK กับโปรแกรม SMS Player เวลาเข้าโปรแกรมนี้ ให้กดปุ่มสี่เหลี่ยมที่จอยรัวๆๆ แล้วก็เปิดเครื่อง กดรัวๆ จนโปรแกรมดูหนังขึ้นมา ทดสอบดูหนังกับไฟล์ VOB นะครับในภาพ

ภาพของท่าน 3pcom เป็นเครื่องบางๆ แบบไม่มีปีก 70006 กับฮาดดิส 320G 3.5 ตัวใหญ่ๆ

ภาพที่ 1 : เสียบเมมกับเสียบฮาดดิส ก็ขึ้นรายชื่อเกมครับ

ภาพที่ 2 : ทดสอบการสร้างเซฟในฮาดดิส ผ่าน 100 เปอร์เซ็น

ภาพที่ 3 : ทดสอบเล่นเกมครับ need for speet

ภาพที่ 4 : ทดสอบดูหนังผ่าน USB HARDDISK กับโปรแกรม SMS Player เวลาเข้าโปรแกรมนี้ ให้กดปุ่มสี่เหลี่ยมที่จอยรัวๆๆ แล้วก็เปิดเครื่อง กดรัวๆ จนโปรแกรมดูหนังขึ้นมา ทดสอบดูหนังกับไฟล์ VOB นะครับในภาพ

ภาพของท่านอาหมัด จากปัตตานีครับ ระบบ lan ส่งไปทางไปรษณี ลำบากซะหน่อยครับ เพราะไม่ได้ไปทำให้ที่ร้าน

ภาพของท่าน nokkadesign นกกา มีแต่ภาพตอนห่อส่งของ ขอบคุณที่อุดหนุนครับ

ภาพของคุณ... จาก ศรีสะเกษ

view2010

มายืนยัน เล่นได้ดีครับผม น้องเค้า ok เลย เทสเครื่องมา หลายวัน แล้ว ลูกค้า ปลื้มดีครับ เกือบ 80 เกมส์ HDD 320 คุ้มสุดๆ
.....ผมคนที่ไปรับเครื่องกันที่ 3BB น่ะครับ ตอนนี้เครื่องสร้างเซฟได้แล้วเล่นปกติครับ แค่ตอนกด กดที่ชื่อเองครับ ไม่ใช้ที่คำว่าสร้าง  หากตามคู่มือ...แต่ได้แล้วไม่ติดขัดใด.
ท่านใดจะทำ ok เลยครับ เล่นเพลิน ไม่ต้องมาใส่แผ่น แถมโหลดเร็วๆ....ชอบๆ

3pcom

สั่งซื้อ hd 320 Gb ไปแล้ว มา ถึงเมื่อไหร่จะโทรให้มารับเครื่องนะ
รับซื้อ เหมาคอมพิวเตอร์ร้านเน็ต ร้านเกมส์  จำหน่ายอุปกรณ์คอมพิวเตอร์  มือ 2 ดูข้อมูลสินค้า update ได้ที่ www.3pcomputer.com
รับจำนำ PC LCD LED Notebook ดอกถูก Line Id ==> nongarpu  เบอร์โทร 0805411468

huddaree

อ้างจาก: view2010 เมื่อ 09:54 น.  22 ธ.ค 54
มายืนยัน เล่นได้ดีครับผม น้องเค้า ok เลย เทสเครื่องมา หลายวัน แล้ว ลูกค้า ปลื้มดีครับ เกือบ 80 เกมส์ HDD 320 คุ้มสุดๆ
.....ผมคนที่ไปรับเครื่องกันที่ 3BB น่ะครับ ตอนนี้เครื่องสร้างเซฟได้แล้วเล่นปกติครับ แค่ตอนกด กดที่ชื่อเองครับ ไม่ใช้ที่คำว่าสร้าง  หากตามคู่มือ...แต่ได้แล้วไม่ติดขัดใด.
ท่านใดจะทำ ok เลยครับ เล่นเพลิน ไม่ต้องมาใส่แผ่น แถมโหลดเร็วๆ....ชอบๆ
ขอบคุณมากค๊าบท่าน

huddaree

อ้างจาก: 3pcom เมื่อ 11:32 น.  22 ธ.ค 54
สั่งซื้อ hd 320 Gb ไปแล้ว มา ถึงเมื่อไหร่จะโทรให้มารับเครื่องนะ
จัดไปคับ อิอิ

nokkadesign

อย่าเพิ่งเลิกทำเลยนะคร๊าาา เก็บตังซื้อ External อยู่ T_T ถ้าซื้อมาแล้ว จะส่ง EMS ไปรบกวนนะค๊าาาาา

huddaree

อ้างจาก: nokkadesign เมื่อ 16:41 น.  22 ธ.ค 54
อย่าเพิ่งเลิกทำเลยนะคร๊าาา เก็บตังซื้อ External อยู่ T_T ถ้าซื้อมาแล้ว จะส่ง EMS ไปรบกวนนะค๊าาาาา
ไม่ได้อยุหาดใหญ่หรอคับ

wormarmy

อ้างจาก: nokkadesign เมื่อ 16:41 น.  22 ธ.ค 54

เห็นด้วยอย่างยิ่งกะว่าจะเอาไปทำเหมือนกัน ตัวเครื่องเป็นตัวหนา มีฮาร์ดดิสพร้อม รองบอย่างเดียวเอง วันพุธหน้า น่าจะทันนะครับ

nokkadesign

อ้างจาก: huddaree เมื่อ 17:31 น.  22 ธ.ค 54
ไม่ได้อยุหาดใหญ่หรอคับ

อยู่สุราชน่ะคร๊าาาา ถ้าจะทำคงต้องส่ง เป็นพัสดุไปให้ พอทำเส็ดก็โอนตังพร้อมส่งของคืน (แลดูวุ่นวาย) ไม่รู้ว่าท่านจิสะดวกรึป่าวอ่ะจิ

HappyMagnet

ที่เลิกทำ  คือ เลิกทำในหาดใหญ่ใช่มั้ยครับ
แต่ถ้าส่งไปให้ทำที่นาทวี ก็ยังรับอยู่ใช่ป่าวครับ
ราคา ที่ตั้งไป/ต่อรองไป อาจไม่ถูกใจผู้ซื้อ/ผู้ขาย ก็ขออภัยด้วยนะครับ (อย่าโกรธกันนะครับ)
ต่อรองกันแบบ "ฉันท์มิตร" นะครับ

huddaree

อ้างจาก: HappyMagnet เมื่อ 22:31 น.  22 ธ.ค 54
ที่เลิกทำ  คือ เลิกทำในหาดใหญ่ใช่มั้ยครับ
แต่ถ้าส่งไปให้ทำที่นาทวี ก็ยังรับอยู่ใช่ป่าวครับ
ครับผม แต่ก็ไปหาดใหญ่ไม่ค่อยบ่อยแล้วครับ ถ้าไปก็ทำให้ได้คับท่าน

huddaree

อ้างจาก: nokkadesign เมื่อ 22:22 น.  22 ธ.ค 54

อยู่สุราชน่ะคร๊าาาา ถ้าจะทำคงต้องส่ง เป็นพัสดุไปให้ พอทำเส็ดก็โอนตังพร้อมส่งของคืน (แลดูวุ่นวาย) ไม่รู้ว่าท่านจิสะดวกรึป่าวอ่ะจิ
ได้ครับ ไม่มีปัญหา นี่เครดิส

http://www.huddaree.com/ocz

huddaree

วันนี้ผมเข้าหาดใหญ่ครับ สามารถไปรับเครื่องถึงบ้านท่านได้ครับ แล้วจะส่งให้ตอนเช้าวันเสาจะได้ไม่เสียเวลารอนานครับ

เพราะติดตั้งเกมส์ใช้เวลานานสักหน่อย

huddaree

huddaree

huddaree

nokkadesign

huddaree

huddaree

ขอรับงานวันนี้วันสุดท้ายนะค๊าบบ

huddaree

เครื่องใหญ่ 10000-30000series
เครื่องเล็ก  70000-90000series
หรือเครื่องที่หัวอ่านเสียแล้ว ก็ทำได้ครับ
ทำได้หมด

huddaree